img

Olùpèsè Ààbò Àyíká Àgbáyé

Ati Abo Awọn ojutu Ohun elo Tuntun

Àwọn Ẹ̀rọ Ìfàmọ́ra, Àwọn Ẹ̀rọ Ìfàmọ́ra, Àwọn Ilé Ìtura

Àwọn èròjà ìdábòbò tí a lò fún àwọn mọ́tò ìfàmọ́ra àti àwọn transformers ìfàmọ́ra, bí àwọn ihò ìsàlẹ̀, àwọn ikanni tí a bò, ìdábòbò ìyípadà láàárín, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò náà ṣiṣẹ́ dáadáa lábẹ́ àwọn ipò foliteji gíga àti àwọn ipò ìṣàn omi gíga. Àwọn ẹ̀yà àti coils tí a ti ṣe iṣẹ́ ni a lò láti ṣe àwọn èròjà ìṣètò ti mọ́tò àti transformers, tí ó ń pèsè ìtìlẹ́yìn àti ààbò ẹ̀rọ tí ó yẹ. Àwọn ohun èlò ìdàpọ̀ àti àwọn ohun èlò ìdàpọ̀ fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ ni a lò ní gbogbogbòò nínú inú ọkọ̀ nítorí àwọn ànímọ́ wọn tí ó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ àti tí ó ga, èyí tí kìí ṣe pé ó dín ìwúwo ọkọ̀ kù nìkan ṣùgbọ́n ó tún ń mú ẹwà àti ìtùnú inú ilé sunwọ̀n sí i. Lílo àwọn ohun èlò wọ̀nyí ní kíkún ti mú iṣẹ́ àti ìgbẹ́kẹ̀lé gbogbogbòò ti àwọn ohun èlò ìrìnnà ojú irin sunwọ̀n síi ní pàtàkì.

Ojutu Awọn Ọja Aṣa

Àwọn ọjà wa kó ipa pàtàkì ní gbogbo ọ̀nà ìgbésí ayé, wọ́n sì ní onírúurú ìlò. A lè fún àwọn oníbàárà ní onírúurú ohun èlò ìdábòbò tó wọ́pọ̀, tó jẹ́ ti ọ̀jọ̀gbọ́n àti èyí tí a lè fi ṣe ara ẹni.

A kaabo sipe wa, ẹgbẹ́ ògbóǹtarìgì wa le fún ọ ní àwọn ìdáhùn fún onírúurú ipò. Láti bẹ̀rẹ̀, jọ̀wọ́ kún fọ́ọ̀mù ìfọ̀rọ̀wérọ̀ náà a ó sì dáhùn padà sí ọ láàárín wákàtí mẹ́rìnlélógún.


Fi Ifiranṣẹ Rẹ silẹ