Àwọn aṣọ pàtàkì, aṣọ ìṣègùn, aṣọ ilé, òde, eré ìdárayá, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Àwọn ohun èlò polyester tó ń ṣiṣẹ́ àti àwọn ohun èlò polyester tó ń dènà iná tí EMT ń ṣe ni a ń lò ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi iṣẹ́ nítorí iṣẹ́ wọn tó dára. Ó ti ṣiṣẹ́ dáadáa ní àwọn ibi iṣẹ́ aṣọ pàtàkì, aṣọ ìṣègùn, aṣọ ilé, ìta gbangba àti eré ìdárayá. Àwọn ohun èlò wọ̀nyí kò kàn ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ohun tí a béèrè fún àyíká lábẹ́ òfin EU RoHS direction/REACH nìkan, wọ́n tún ń pèsè àwọn ọ̀nà tó dára fún àwọn ilé iṣẹ́ tó jọra.
Ojutu Awọn Ọja Aṣa
Àwọn ọjà wa kó ipa pàtàkì ní gbogbo ọ̀nà ìgbésí ayé, wọ́n sì ní onírúurú ìlò. A lè fún àwọn oníbàárà ní onírúurú ohun èlò ìdábòbò tó wọ́pọ̀, tó jẹ́ ti ọ̀jọ̀gbọ́n àti èyí tí a lè fi ṣe ara ẹni.
A kaabo sipe wa, ẹgbẹ́ ògbóǹtarìgì wa le fún ọ ní àwọn ìdáhùn fún onírúurú ipò. Láti bẹ̀rẹ̀, jọ̀wọ́ kún fọ́ọ̀mù ìfọ̀rọ̀wérọ̀ náà a ó sì dáhùn padà sí ọ láàárín wákàtí mẹ́rìnlélógún.