img

Olùpèsè Ààbò Àyíká Àgbáyé

Ati Abo Awọn ojutu Ohun elo Tuntun

Jerin Ọja Fiimu Ti a Ti Ṣe Irin

Gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka-iṣẹ́ EMT tí ó ní gbogbo agbára rẹ̀, Henan Huajia New Material Technology Co., Ltd. ni a dá sílẹ̀ ní ọdún 2009. Ilé-iṣẹ́ náà ṣe pàtàkì nínú ìwádìí, ìdàgbàsókè, àti ṣíṣe àwọn fíìmù irin fún àwọn capacitors tí ó wà láti 2.5μm sí 12μm. Pẹ̀lú àwọn ìlà iṣẹ́-ṣíṣe pàtàkì 13 tí wọ́n ń ṣiṣẹ́, ilé-iṣẹ́ náà ní agbára iṣẹ́-ṣíṣe ọdọọdún ti 4,200 tọ́ọ̀nù àti pé ó ní agbára gbogbogbò láti R&D sí iṣẹ́-ṣíṣe ńlá.

 

1.Dídájú lórí Àwọn Agbègbè Ìlò Pàtàkì Méje

Láti ìgbà tí wọ́n ti dá a sílẹ̀, ilé-iṣẹ́ náà ti dojúkọ ìwádìí àti ìṣẹ̀dá àwọn fíìmù onírin fún àwọn ẹ̀rọ amúlétutù nínú ilé-iṣẹ́ agbára tuntun, ó sì ti pinnu láti fún àwọn oníbàárà ní àwọn ọjà àti iṣẹ́ àdáni. Àwọn ohun èlò ọjà rẹ̀ bo àwọn ọkọ̀ agbára tuntun, àwọn fọ́tòvoltaics tí a pín sí àárín gbùngbùn àti tí a pín káàkiri, ìṣẹ̀dá agbára afẹ́fẹ́, ìyípadà agbára DC tí ó rọ, ìrìnnà ọkọ̀ ojú irin, àwọn ọjà irú pulse, àti àwọn ọjà ààbò tí ó ga jùlọ.

14

Awọn jara Ọja Pataki Mẹrin

15

1.1Fíìmù aluminiomu tí a fi irin zinc ṣe tí ó ní ẹ̀gbẹ́ líle

Ọjà náà ní agbára ìṣiṣẹ́ tó dára, iṣẹ́ ìwòsàn ara ẹni tó dára, agbára ìdènà tó lágbára sí ìbàjẹ́ afẹ́fẹ́, àti ìgbésí ayé pípẹ́. A ń lò ó nínú àwọn ẹ̀rọ capacitors fún àwọn ohun èlò ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, photovoltaic, afẹ́fẹ́, pulse, àti power applications.

 

1.2Fíìmù irin tí a fi irin ṣe ní aluminiomu zinc

Ọjà náà kò ní ìbàjẹ́ tó pọ̀ tó nígbà tí a bá ń lò ó fún ìgbà pípẹ́, ó sì ní àwọ̀ tí a fi wúrà ṣe. A sábà máa ń lò ó nínú àwọn ẹ̀rọ ìdènà fún X2, iná mànàmáná, agbára, ẹ̀rọ itanna, àwọn ohun èlò ilé, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ..

 

1.3Fíìmù Al Metalized

TỌjà náà ní agbára ìṣiṣẹ́ tó dára, iṣẹ́ ìwòsàn ara ẹni tó dára, agbára ìdènà sí ìbàjẹ́ afẹ́fẹ́, ó rọrùn láti tọ́jú, ó sì ní àkókò pípẹ́. A sábà máa ń lò ó nínú àwọn ẹ̀rọ ìdènà fún ẹ̀rọ itanna, iná mànàmáná, ìlò pulse, agbára, ẹ̀rọ itanna agbára, àti àwọn ohun èlò ilé.

 

1.4ÀàbòFilm

Fíìmù ààbò wà ní oríṣi méjì: fífẹ̀ pátápátá àti ìdajì fífẹ̀. Ó ní àwọn àǹfààní ìdádúró iná àti ààbò ìbúgbàù, agbára dielectric gíga, ààbò tó dára, iṣẹ́ iná mànàmáná tó dúró ṣinṣin, àti ìdínkù owó ìbúgbàù. A ń lò ó nínú àwọn capacitors fún àwọn ọkọ̀ agbára tuntun, àwọn ètò agbára, ẹ̀rọ itanna agbára, àwọn fìríìjì, àti àwọn afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́.

 

2. Awọn ipilẹ imọ-ẹrọ deede

Àwòṣe fíìmù tí a ti fi irin ṣe

Iduroṣinṣin onigun mẹrin deede

(Ẹyọ:ohm/sq)

Fíìmù aluminiomu tí a fi irin zinc ṣe tí ó ní ẹ̀gbẹ́ líle

3/20

3/30

3/50

3/200

Fíìmù irin tí a fi irin ṣe ní aluminiomu zinc

3/10

3 /20

3/50

Fíìmù Al Metalized

 

1.5

3.0

ÀàbòFilm

Ni ibamu si awọn ibeere alabara

 

3.Eti Igbi

Àǹfààní rẹ̀ wà nínú agbára láti mú kí ojú ìfọwọ́kan náà pọ̀ sí i, kí ó sì rí i dájú pé ó fara kan ojú tí a fi wúrà fún. Apẹẹrẹ yìí ń fúnni ní àwọn ànímọ́ ESR tí ó kéré àti àwọn ànímọ́ dv/dt gíga, èyí tí ó mú kí ó dára fún àwọn capacitors X2, àwọn capacitors pulse, àti àwọn capacitors tí ó nílò àwọn dv/dt gíga àti àwọn ìṣàn ìfúnpá ńlá.

 

Awọn Iwọn Ige Igbi ati Awọn Iyatọ Ti A Gba laaye(Ẹyọ:mm)

Gígùn ìgbì

Ìgbìn Gíga (Peak-Valley)

2-5

±0.5

0.3

±0.1

8-12

±0.8

0.8

±0.2

 

16
17

4. Atilẹyin ẹrọ ọjọgbọn

Ilé-iṣẹ́ náà ní àwọn ohun èlò ìṣelọ́pọ́ ọ̀jọ̀gbọ́n, ó sì ní agbára ìṣelọ́pọ́ ńlá tí ó dúró ṣinṣin. Ó ní àwọn ẹ̀rọ ìbòrí ìgbálẹ̀ gíga mẹ́tàlá àti àwọn ẹ̀rọ ìgé tí ó péye mẹ́rìndínlógójì, èyí tí ó ń pèsè ìrànlọ́wọ́ ohun èlò tí ó lágbára fún ìṣelọ́pọ́ tí ó munadoko àti tí ó ga. Ní àkókò kan náà, ilé-iṣẹ́ náà ní agbára ìṣelọ́pọ́ ọdọọdún ti 4,200 tọ́ọ̀nù, èyí tí ó mú kí ó lè pèsè àìní ìpèsè tí ó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ ti àwọn ọjà ilẹ̀ àti ti àgbáyé fún àwọn ọjà tí ó jọmọ́.

18
19

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-25-2025

Fi Ifiranṣẹ Rẹ silẹ