img

Olùpèsè Ààbò Àyíká Àgbáyé

Ati Abo Awọn ojutu Ohun elo Tuntun

Mayor Mr Yuan Fang àti Aṣojú Rẹ̀ láti Ṣèbẹ̀wò sí EMTCO

Ní òwúrọ̀ ọjọ́ kọkàndínlọ́gbọ̀n oṣù karùn-ún ọdún 2021, Ọ̀gbẹ́ni Yuan Fang, Gómìnà ìjọba ìbílẹ̀ Mianyang, pẹ̀lú igbákejì Gómìnà àgbà Ọ̀gbẹ́ni Yan Chao, igbákejì Gómìnà Ms Liao Xuemei àti Akọ̀wé Àgbà Ọ̀gbẹ́ni Wu Mingyu ti ìjọba ìbílẹ̀ Mianyang, ṣèbẹ̀wò sí EMTCO.

Ní ibùdó ìkọ́lé Tangxun, màlúàlú, Ọ̀gbẹ́ni Yuanfang àti àwọn aṣojú rẹ̀ gbọ́ nípa ìkọ́lé àwọn iṣẹ́ ilé-iṣẹ́. Ọ̀gbẹ́ni Cao Xue, Olùdarí Àgbà fún EMTCO, fún aṣojú náà ní ìròyìn kíkún nípa bí iṣẹ́ ìkọ́lé tuntun ṣe ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ nípasẹ̀ ìgbìmọ̀ ìfihàn.

45

Ní ọ̀sán, Mayor Mr Yuanfang àti àwọn aṣojú rẹ̀ dé sí ibùdó iṣẹ́ Xiaojian ti EMTCO science and Technology Industrial Park láti gbọ́ ìròyìn láti ọ̀dọ̀ Alága Mr Tang Anbin nípa iṣẹ́ ní ìbẹ̀rẹ̀, ìgbéga àwọn iṣẹ́ pàtàkì àti àwọn ìdàgbàsókè ọjọ́ iwájú.

Gomina ilu Ogbeni Yuan Fang gbóríyìn fún àwọn ìgbésẹ̀ kíákíá àti tó gbéṣẹ́ láti rí i dájú pé ìdènà àti ìṣẹ̀dá àjàkálẹ̀ àrùn ní ìpele ìbẹ̀rẹ̀ àjàkálẹ̀ àrùn COVID-19, àti láti rí i dájú pé àwọn ilé-iṣẹ́ náà ní ìlera tó dára àti tó dúró ṣinṣin. Ogbeni Yuan Fang nírètí pé ilé-iṣẹ́ náà yóò máa tẹ̀síwájú láti máa mú kí ìdàgbàsókè tuntun ṣiṣẹ́ dáadáa kí ó sì rí i dájú pé àwọn ète iṣẹ́ ọdọọdún parí ní àṣeyọrí, kí ó sì mú kí ìkọ́lé agbègbè ìṣelọ́pọ́ tó ti ní ìlọsíwájú ní ìwọ̀ oòrùn orílẹ̀-èdè China yára, àti láti ṣe àfikún sí i láti mú kí ìkọ́lé ilé-iṣẹ́ ọrọ̀ ajé ìpínlẹ̀ yára.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-11-2022

Fi Ifiranṣẹ Rẹ silẹ