img

Olùpèsè Ààbò Àyíká Àgbáyé

Ati Abo Awọn ojutu Ohun elo Tuntun

Fíìmù ìpìlẹ̀ oligomer kékeré – GM30/GM31/YM40

Ibora oligomer kekereFíìmù ìpìlẹ̀ PETjẹ́ ọjà tí ó ní iṣẹ́ tó dára gan-an, a sì ń lò ó ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ibi iṣẹ́. A sábà máa ń lò ó fún fíìmù ààbò ooru gíga ti ITO, fíìmù dímming ITO, wáyà fàdákà nano, ìmọ́lẹ̀ ojú ọ̀run ọkọ̀, fíìmù ìbòjú tí ó ní ìtẹ̀síwájú, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn àwòrán ìlò kan nìyí.

1 (1)
1 (2)
1 (3)
1 (4)

Dátà ọjà ti àwọn àwòṣe GM30, GM31 àti YM40 ni a fihàn nínú tábìlì:

Ipele

Ẹyọ kan

GM30

GM31

YM40

Ẹ̀yà ara

Òjò kékeré/ìfàsẹ́yìn kékeré/ìtumọ̀ gíga

Òjò kékeré/ìfàsẹ́yìn kékeré

Ìtọ́jú òjò kékeré/itọ́jú òtútù gíga, ìyípadà kékeré nínú ewéko

Sisanra

μm

50

125

50

125

50

125

Agbara fifẹ

MPA

215/252

180/210

196/231

201/215

221/234

224/242

Ilọsiwaju ni isinmi

%

145/108

135/135

142/120

161/127

165/128

146/132

150℃ Isunki Ooru

%

0.7/0.2

0.5/0.2

0.5/0.4

1.1/0.9

1.2/0.04

1.2/0.01

Ìgbéjáde Ìmọ́lẹ̀

%

90.2

90.3

90.2

90.1

90.2

90.3

Igbóná

%

1.6

1.8

2.4

3.4

2.02

2.68

Ìmọ́lẹ̀

%

99.4

99.3

97.6

94.6

Ibi ìṣẹ̀dá

Nantong

Àkíyèsí: 1 Àwọn iye tí a kọ lókè yìí jẹ́ iye tí a sábà máa ń lò, kì í ṣe iye tí a lè dá lẹ́kun. 2 Yàtọ̀ sí àwọn ọjà tí a kọ lókè yìí, àwọn ọjà tí ó ní oríṣiríṣi ìwúwo tún wà, èyí tí a lè ṣe àdéhùn rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí àìní àwọn oníbàárà. 3% nínú tábìlì náà dúró fún MD/TD.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-03-2024

Fi Ifiranṣẹ Rẹ silẹ