ifọṣọ ile-iṣẹ
Àdàpọ̀ fíìmù polyester àti ìṣẹ̀dá tí EMT ṣe ni a ń lò ní gbogbogbòò ní pápá ìṣọ̀kan ilé iṣẹ́. Fíìmù polyester ní agbára gíga, ìdènà iná mànàmáná tó dára àti ìdènà ooru, ó sì yẹ fún àwọn fíìmù ìdènà iná mànàmáná àti àwọn fíìmù capacitor, èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn ohun èlò iná mànàmáná ṣiṣẹ́ dáadáa. Pásítíkì mọ́ọ̀lù kó ipa pàtàkì nínú ṣíṣe àwọn ohun èlò bíi busbars nítorí àwọn àǹfààní wọn ti ìtọ́jú kíákíá, ìdènà iná mànàmáná tó dára, àti ìdènà kẹ́míkà tó dára, èyí tí ó ń rí i dájú pé àwọn ohun èlò iná mànàmáná ilé iṣẹ́ ṣiṣẹ́ dáadáa àti ìgbẹ́kẹ̀lé. Iṣẹ́ gbogbogbòò ti àwọn ohun èlò wọ̀nyí mú kí wọ́n jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ ní pápá ìṣọ̀kan ilé iṣẹ́, èyí tí ó ń ran lọ́wọ́ láti mú iṣẹ́ gbogbogbòò ti àwọn ohun èlò ilé iṣẹ́ sunwọ̀n sí i.
Ojutu Awọn Ọja Aṣa
Àwọn ọjà wa kó ipa pàtàkì ní gbogbo ọ̀nà ìgbésí ayé, wọ́n sì ní onírúurú ìlò. A lè fún àwọn oníbàárà ní onírúurú ohun èlò ìdábòbò tó wọ́pọ̀, tó jẹ́ ti ọ̀jọ̀gbọ́n àti èyí tí a lè fi ṣe ara ẹni.
Ẹ le kàn sí wa, ẹgbẹ́ ògbóǹtarìgì wa le fún yín ní àwọn ìdáhùn fún onírúurú ipò. Láti bẹ̀rẹ̀, ẹ jọ̀wọ́ ẹ kún fọ́ọ̀mù ìfọ̀rọ̀wérọ̀ náà, a ó sì padà wá bá yín láàrín wákàtí mẹ́rìnlélógún.