img

Olùpèsè Ààbò Àyíká Àgbáyé

Ati Abo Awọn ojutu Ohun elo Tuntun

Wọ́n dá Sichuan EMT Technology Co., Ltd sílẹ̀ ní ọdún 1966. Ilẹ̀ tí ó ṣáájú rẹ̀ ni "Ilé-iṣẹ́ Ohun Èlò Ìdábòbò ti Ìpínlẹ̀", ilé-iṣẹ́ onípele kẹta lábẹ́ Ilé-iṣẹ́ Ẹ̀rọ. Wọ́n tún ṣe àtúntò sí ilé-iṣẹ́ àpapọ̀ ní ọdún 1994. Ẹgbẹ́ Guangzhou Gaojin ló ra gbogbo rẹ̀ ní ọdún 2005, ó sì gba àkọlé àṣeyọrí fíìmù polyester oníná ní China ní ọdún 2020. Àwọn ẹ̀ka márùn-ún ti ilé-iṣẹ́ náà ti gba àkọlé "Little Giant" ti ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìṣẹ̀dá orílẹ̀-èdè. Ní ọdún 2022, ó wà ní ipò 54 nínú àwọn ilé-iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ 100 tí ó ga jùlọ ní Sichuan. Lẹ́yìn ọdún 57 tí wọ́n ti ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀, ilé-iṣẹ́ náà ti wà ní ipò àkọ́kọ́ láàrín àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ̀ ní orílẹ̀-èdè náà fún ọdún 32 ní ìtẹ̀léra, ó sì ti di ilé-iṣẹ́ amọ̀jọ́ṣe ohun èlò ìdábòbò tuntun tí ó tóbi jùlọ ní Asia! Ó tún jẹ́ ilé-iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ ohun èlò fíìmù optical àti ìwádìí àti ìdàgbàsókè ní agbára gbogbogbòò ti China, ilé-iṣẹ́ ìṣelọ́pọ́ ohun èlò ẹ̀rọ itanna àti ìpìlẹ̀ ìwádìí àti ìdàgbàsókè ohun èlò tuntun ti Sichuan Province! Ilé-iṣẹ́ náà wà ní Sichuan, ó sì ń tàn káàkiri orílẹ̀-èdè náà. Àwọn ilé-iṣẹ́ oníṣòwò àti àwọn ilé-iṣẹ́ ìpín-ìpín ogún ló wà.


Fi Ifiranṣẹ Rẹ silẹ